Mitsubishi ya sanar zai ƙaddamar da sabon tsarin tsarin servo

Kamfanin lantarki na Mitsubishi: ya sanar a yau cewa zai kaddamar da sabon tsarin tsarin servo─General Purpose AC Servo MELSERVO J5 series (65 model) da iQ-R Series Motion Control Unit (7 model) ─farawa daga 7 ga Mayu. zama samfuran tsarin servo na farko a duniya akan kasuwa don tallafawa cibiyar sadarwar buɗewar masana'antu ta CC-Link IE TSN2 na gaba. Bayar da aikin jagorancin masana'antu (servo amplifier mitar amsa3, da dai sauransu) da kuma dacewa tare da CC-Link IE TSN, waɗannan sababbin samfurori za su ba da gudummawa ga haɓaka aikin inji da kuma haɓaka ci gaban masana'antu masu basira.

1, Bisa ga binciken Mitsubishi Electric kamar na Maris 7, 2019.
2, cibiyar sadarwar masana'antu na tushen Ethernet, dangane da ƙayyadaddun bayanan da CC-Link Partner Association suka bayyana akan Nuwamba 21, 2018, wanda ke ɗaukar fasahar TSN don ba da damar ka'idoji da yawa don wanzuwa akan hanyar sadarwa ɗaya ta hanyar daidaitawa lokaci.
3, Matsakaicin mita wanda mota zai iya bin umarnin sine.

Mabuɗin Fesa:
1) Jagoran masana'antu don haɓakar injin mafi girma da daidaito mafi girma
Servo amplifiers tare da mitar mitar 3.5 kHz suna taimakawa wajen rage lokacin sake zagayowar kayan aikin samarwa.
Motocin Servo sanye take da manyan masana'antu-manyan incoders masu girma (67,108,864 pulses/rev) suna rage jujjuyawar juzu'i don daidaitawa da daidaito.
2) Hanyoyin sadarwa mai sauri tare da CC-Link-IE TSN don haɓaka yawan aiki
Naúrar sarrafa motsi ta farko ta duniya mai goyan bayan CC-Link-IE TSN ta cimma lokacin zagayowar aiki na 31.25μs.
Sadarwa mai saurin aiki tare da CC-Link-IE TSN tsakanin na'urori masu auna gani da sauran na'urorin da aka haɗa suna haɓaka aikin injin gabaɗaya.
3) Sabbin HK jerin servo Motors suna ba da gudummawa ga ƙimar injin
HK Rotary servo Motors suna haɗi zuwa duka 200V da 400V masu samar da wutar lantarki na servo amplifiers. Bugu da ƙari, haɗakarwa irin su haɗa motar servo mai ƙananan ƙarfin aiki tare da babban ƙarfin servo amplifier yana samun mafi girma da sauri. Tsarin tsarin sassauƙaƙƙi yana ba da yancin ƙira mafi girma ga masu ginin injin.
Don rage hanyoyin kulawa, injinan jujjuyawar servo suna sanye take da mafi ƙarancin baturi na masana'anta wanda Mitsubishi Electric ya haɓaka kuma ana ƙarfafa shi ta wani tsari na musamman na samar da wutar lantarki.
Don adana lokaci da sarari yayin shigarwa, ana sauƙaƙe haɗin wutar lantarki da encoder don servo Motors cikin kebul guda ɗaya da mai haɗawa.
4) Haɗin kai tare da cibiyoyin sadarwa masu buɗewa da yawa na masana'antu don daidaita tsarin tsarin sassauƙa
Zaɓuɓɓukan servo amplifiers masu haɗawa zuwa cibiyoyin sadarwa masu buɗewa na masana'antu da yawa suna ba masu amfani damar zaɓar hanyar sadarwar da suka fi so ko haɗi zuwa tsarin da suke da su, yana sauƙaƙe sassauƙa da ingantaccen tsarin tsarin.

 

 

————-Kasan bayanin da aka aika daga gidan yanar gizon mitsubishi officl.


Lokacin aikawa: Agusta-04-2021